Barna- og unglingastarf

1. flokkur kk
 
Æfingatími:
Mán. 14:40-15:40
Þri. 14:10-15:10
Þjálfari: Gissur Ari Kristinsson
 
1.flokkur kvk
 
Æfingatími:
Mán. 14:40-15:40
Þri. 14:10-15:10
Þjálfari: Gissur Ari Kristinsson
 
2.flokkur kk
 
Æfingatími:
Mán. 15:40-16:10
Mið. 13:30-14:40
Þjálfari: Gissur Ari Kristinsson
 
2. flokkur kvk
 
Æfingatími:
Mán. 14:40-15:40
Þri. 14:10-15:10
Þjálfari: Gissur Ari Kristinsson
 
3. flokkur kk
 
Æfingatími:
Mán. 15:40-16:10
Mið. 13:30-14:40
Þjálfari: Gissur Ari Kristinsson
 
3. flokkur kvk
 
Æfingatími:
Mán. 14:40-15:40
Þri. 14:10-15:10
Þjálfari: Gissur Ari Kristinsson
 
4. flokkur kk
 
Æfingatími:
Mán. 14:40-15:40
Þri. 15:10-16:10
Þjálfari: Andrea Björt Ólafsdóttir
 
4. flokkur kvk
 
Æfingatími:
Þri. 16:10-17:10
Fim. 15:40-16:40
Þjálfari: Andrea Björt Ólafsdóttir
 
5. flokkur kk
 
Æfingatími:
Mán. 14:40-15:40
Þri. 15:10-16:10
Þjálfari: Andrea Björt Ólafsdóttir
 
5. flokkur kvk
 
Æfingatími:
Þri. 16:10-17:10
Fim. 15:40-16:40
Þjálfari: Andrea Björt Ólafsdóttir
 
6. flokkur kk
 
Æfingatími:
Mán. 17:40-18:40
Þri. 16:10-17:10
Þjálfari: Árni Ásgeirsson
 
6. flokkur kvk
 
Æfingatími:
Þri. 17:10-18:10
Fim. 16:40-17:40
Þjálfari: Andrea Björt Ólafsdóttir
 
7. flokkur kk

Æfingatími:
Mán. 17:40-18:40
Þri. 16:10-17:10
Þjálfari: Árni Ásgeirsson
 
7. flokkur kvk
 
Æfingatími:
Þri. 17:10-18:10
Fim. 16:40-17:40
Þjálfari: Andrea Björt Ólafsdóttir
 
8. flokkur kk
 
Æfingatími:
Mán. 17:40-18:40
Þri. 16:10-17:10
Þjálfari: Árni Ásgeirsson
 
8. flokkur kvk
 
Æfingatími:
Þri. 17:10-18:10
Fim. 16:40-17:40
Þjálfari: Andrea Björt Ólafsdóttir
 
9. flokkur kk
 
Æfingatími:
Mán. 17:40-18:40
Fim. 16:10-17:10
Lau: 11:00-12:00
Þjálfari: Baldur Þorleifsson
 
9. flokkur kvk
 
Æfingatími:
Mán. 15:40-16:40
Þri. 15:10-16:10
Lau: 11:00-12:00
Þjálfari: Kristen McCarthy
 
10. flokkur kk
 
Æfingatími:
Mán. 17:40-18:40
Fim. 16:10-17:10
Lau: 11:00-12:00
Þjálfari: Baldur Þorleifsson
 
10. flokkur kvk
 
Æfingatími:
Mán. 15:40-16:40
Þri. 15:10-16:10
Lau: 11:00-12:00
Þjálfari: Kristen McCarthy
 
Drengjaflokkur
 
Mán. 16:40-17:40
Þri. 18:10-20:40 (með meistaraflokki)
Mið. 17:10-20:10 (með meistaraflokki)
Fim. 17:40-20:10 (með meistaraflokki)
Þjálfari:
 
Morgunæfingar (6.flokkur og eldri)
 
Mán. 7:00
Mið. 7:00
Fös. 7:00
Þjálfari: Christian Covile